Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt lưỡi
-
Vành đai sắc nét đá mài
-
Máy cắt Brix khối
-
Phụ tùng phụ tùng cho Lectra
-
Phụ tùng cho Gerber
-
Phụ tùng phụ tùng cho Bullmer
-
Phụ tùng phụ tùng cho FK
-
Phụ tùng thay thế cho Yin
-
Phụ tùng cho Kuris
-
Bristle cho Lectra
-
Lông chải cho Gerber
-
Bơm cho Bullmer
-
Bristle cho FK
-
Nhăn cho Yin
-
Bristle cho Orox
-
Vòng xích dầu rắn
-
Máy làm sạch lông cắt
Kewords [ cutter machines bristle for fk ] trận đấu 77 các sản phẩm.
92911001 Lông bàn chải nylon – Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber GT7250
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
92911001 Lông bàn chải nylon - Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber XLC7000
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
060548 70144014 Nylon Black Bristle cho Bullmer với chân tròn
| Phần số: | 060548/70144014 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Vật liệu: | Nylon |
N09.0002S072 Phụ tùng phụ tùng cho máy cắt FK và máy cắt chính xác
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
D2 ~ D24 Core Drill cho máy cắt FK Công cụ chính xác để tăng hiệu suất
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
CUT00000043 10mm Tungsten Steel Wheel cho máy cắt FK
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
N09.0002S067 Hướng dẫn về độ bền của máy cắt FK loại E
| loại máy: | Máy cắt |
|---|---|
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
| Các ngành áp dụng: | Cửa hàng may mặc, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Khác |
105935-H Cao hợp kim thép Blade cho máy cắt Bullmer 223 X 8 X 3,0mm
| Tên sản phẩm: | Lưỡi 105935-H |
|---|---|
| Thương hiệu tương thích: | người bắt bò |
| Kích thước: | 223 x 8 x 3.0 |
KF1130 Sửa chữa máy móc Blade For Yin 200 X 8 X 3mm dao cho máy cắt tự động yin
| Tên sản phẩm: | Lưỡi dao KF1130 |
|---|---|
| Khả năng tương thích: | âm |
| Kích thước: | 200*8*3mm |
D18.5-Y Chi tiết kỹ thuật và tính tương thích của lưỡi dao cắt cho Fk
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |


