Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt lưỡi
-
Vành đai sắc nét đá mài
-
Máy cắt Brix khối
-
Phụ tùng phụ tùng cho Lectra
-
Phụ tùng cho Gerber
-
Phụ tùng phụ tùng cho Bullmer
-
Phụ tùng phụ tùng cho FK
-
Phụ tùng thay thế cho Yin
-
Phụ tùng cho Kuris
-
Bristle cho Lectra
-
Lông chải cho Gerber
-
Bơm cho Bullmer
-
Bristle cho FK
-
Nhăn cho Yin
-
Bristle cho Orox
-
Vòng xích dầu rắn
-
Máy làm sạch lông cắt
Kewords [ cutter machines bristle for fk ] trận đấu 77 các sản phẩm.
Blade cho FK 389 * 8,5 * 2,4mm cho máy cắt tự động dao một lỗ
| Tên sản phẩm: | lưỡi dao |
|---|---|
| Kích thước: | 389*8.5*2.4mm |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Bộ giảm tốc (CX450.00103) Dành cho Máy cắt FK – Phụ tùng chất lượng cao cho các cửa hàng may mặc
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Các cửa hàng sửa chữa máy móc N09.0002S284 Nắp cho máy cắt FK
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
N01.0005S023R0 Bơm đẩy cho các bộ phận thay thế tấm cho máy cắt FK
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Các cửa hàng may mặc N09.0002S101 Blade For FK 369 X 8.5 X 2.4mm High Speed Steel Alloy Knife
| Tên sản phẩm: | Lưỡi N09.0002S101 |
|---|---|
| tương thích_với: | FK 369 |
| Kích thước: | 8,5 * 2,4mm |
N09.0002S002 Vòng trượt cho FK Diam 38mm Cho PGM FK Máy cắt tự động P/N 121333
| Thôi đi.: | 38mm |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Các bộ phận phụ tùng nhà máy sản xuất cho thép FK N08.0001S017R0 TG Idler
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
90002S594 Bảng với bộ cảm biến sức mạnh Phụ tùng phụ tùng cho Máy cắt FK
| loại máy: | Máy cắt |
|---|---|
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
| Các ngành áp dụng: | Cửa hàng may mặc, nhà máy sản xuất, cửa hàng sửa chữa máy móc, khác |
92911001 Lông bàn chải nylon Đen Hình vuông Chân Poly Tự động cắt Lông bàn chải cho Gerber Z7
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
NO.90002S626 hạt tam giác cho cửa hàng may mặc Phụ tùng cho máy cắt FK
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |


