Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt lưỡi
-
Vành đai sắc nét đá mài
-
Máy cắt Brix khối
-
Phụ tùng phụ tùng cho Lectra
-
Phụ tùng cho Gerber
-
Phụ tùng phụ tùng cho Bullmer
-
Phụ tùng phụ tùng cho FK
-
Phụ tùng thay thế cho Yin
-
Phụ tùng cho Kuris
-
Bristle cho Lectra
-
Lông chải cho Gerber
-
Bơm cho Bullmer
-
Bristle cho FK
-
Nhăn cho Yin
-
Bristle cho Orox
-
Vòng xích dầu rắn
-
Máy làm sạch lông cắt
Kewords [ black nylon bristle block ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Bàn chải lông PP/Nylon cho Máy Cắt Bullmer (Model 70144014) – Phụ tùng thay thế bền
| Phần số: | 060548/70144014 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Vật liệu: | Nylon |
92911001 Xưởng sửa chữa máy móc Khối lông đen cho Cửa hàng may GERBER
| Vật liệu: | Nylon |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
92911001 Lông bàn chải nylon Đen Hình vuông Chân Poly Tự động cắt Lông bàn chải cho Gerber Z7
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
Đen 92911001 gạch bristle cho GERBER Máy cắt ô tô
| Vật liệu: | Nylon |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
92911001 Lông bàn chải nylon - Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber XLC7000
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
Lông bàn chải nylon cho Máy cắt tự động Shima Seiki-110x110x45mm
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
060548 70144014 Nylon Black Bristle cho Bullmer với chân tròn
| Phần số: | 060548/70144014 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Vật liệu: | Nylon |
Các bộ phận cắt nhựa Nylon Bristle cho các cửa hàng may mặc và nhà máy sản xuất Kawakami
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
131181 704186 Các khối nhựa màu đen cho Lectra MH MH8 M88 IH5 IH8 Q50 Q80
| Phần số: | 131181/704186 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Vật liệu: | Nylon |
92911001 Lông bàn chải nylon – Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber GT7250
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |


