Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt lưỡi
-
Vành đai sắc nét đá mài
-
Máy cắt Brix khối
-
Phụ tùng phụ tùng cho Lectra
-
Phụ tùng cho Gerber
-
Phụ tùng phụ tùng cho Bullmer
-
Phụ tùng phụ tùng cho FK
-
Phụ tùng thay thế cho Yin
-
Phụ tùng cho Kuris
-
Bristle cho Lectra
-
Lông chải cho Gerber
-
Bơm cho Bullmer
-
Bristle cho FK
-
Nhăn cho Yin
-
Bristle cho Orox
-
Vòng xích dầu rắn
-
Máy làm sạch lông cắt
Kewords [ black bristle for bullmer ] trận đấu 17 các sản phẩm.
92911001 Lông bàn chải nylon - Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber XLC7000
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
92911001 Lông bàn chải nylon – Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber GT7250
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
108065-45 Blade For Bullmer Máy cắt 223 * 4.5 * 2mm, Máy cắt tự động, Dao cắt, Thép tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | lưỡi dao cho bullmer |
|---|---|
| Kích thước: | 223*4.5*2mm |
| Vật liệu: | Thép |
70242 đai sắc nét dao màu đen cho bộ phận máy cắt Lectra MX9 MP6
| Số phần: | 70242 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Máy móc: | MX9 / MP6 |
N09.0002S110 Bộ phận phụ tùng cho máy cắt FK
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Các cửa hàng sửa chữa máy móc N09.0002S284 Nắp cho máy cắt FK
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
MA08-04-11 Đá nghiền kim cương cho Yin Cửa hàng may mặc cho Yin Chiếc máy cắt bộ phận
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |


