Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt lưỡi
-
Vành đai sắc nét đá mài
-
Máy cắt Brix khối
-
Phụ tùng phụ tùng cho Lectra
-
Phụ tùng cho Gerber
-
Phụ tùng phụ tùng cho Bullmer
-
Phụ tùng phụ tùng cho FK
-
Phụ tùng thay thế cho Yin
-
Phụ tùng cho Kuris
-
Bristle cho Lectra
-
Lông chải cho Gerber
-
Bơm cho Bullmer
-
Bristle cho FK
-
Nhăn cho Yin
-
Bristle cho Orox
-
Vòng xích dầu rắn
-
Máy làm sạch lông cắt
Kewords [ bristle cutting machine parts ] trận đấu 396 các sản phẩm.
801420 Máy cắt lưỡi dao cho Lectra 88 X 5.5 X 1mm được sử dụng cho Vector 2500 Chiếc cắt phụ tùng thay thế Lưỡi dao cắt
| Phần Không: | 801420 |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Blade cho FK 389 * 8,5 * 2,4mm cho máy cắt tự động dao một lỗ
| Tên sản phẩm: | lưỡi dao |
|---|---|
| Kích thước: | 389*8.5*2.4mm |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Blade For FK 369 * 8.5 * 2mm dao một lỗ được sử dụng cho máy cắt tự động
| Kích thước lưỡi: | 369*8.5*2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| loại máy: | Máy cắt |
Blade cho FK 389 * 8,5 * 2,4mm dao dài cho máy cắt FK tự động
| Sản phẩm: | lưỡi dao |
|---|---|
| Kích thước: | 389*8.5*2.4mm |
| Thương hiệu: | MakerBoni |
một lỗ Blade cho FK 329 * 8,5 * 2mm cho FK máy cắt tự động
| Tên sản phẩm: | lưỡi dao |
|---|---|
| Kích thước: | 329*8.5*2mm |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
73387000 Máy cắt lưỡi cho Gerber 202 X 6.35 X 2.15mm cửa hàng may mặc cho Gerber GT3250/S3200 Cutter
| Tên sản phẩm: | Lưỡi cho Gerber |
|---|---|
| Kích thước: | 202*6.35*2.15mm |
| Thời hạn vận chuyển: | Exw |
21261011 Máy cắt Blade cho Gerber 255 X 7.9 X 2.36mm Thép hợp kim cho Gerber Cutter GT7250
| Tên sản phẩm: | Lưỡi cho Gerber-255 |
|---|---|
| Kích thước: | 7,9 * 2,36 mm |
| Hôn nhân: | HSS |
Máy cắt màu đỏ đai sắc nét cho Lectra XK870X đai mài cho máy cắt tự động
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Dao tròn cho máy cắt Bullmer
| loại máy: | Máy cắt |
|---|---|
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
| Các ngành áp dụng: | Cửa hàng may mặc, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Khác |
KF0516 Máy cắt lưỡi cho Yin 132 X 8 X 1,6mm Nhà máy sản xuất
| Bưu kiện: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |


