Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt lưỡi
-
Vành đai sắc nét đá mài
-
Máy cắt Brix khối
-
Phụ tùng phụ tùng cho Lectra
-
Phụ tùng cho Gerber
-
Phụ tùng phụ tùng cho Bullmer
-
Phụ tùng phụ tùng cho FK
-
Phụ tùng thay thế cho Yin
-
Phụ tùng cho Kuris
-
Bristle cho Lectra
-
Lông chải cho Gerber
-
Bơm cho Bullmer
-
Bristle cho FK
-
Nhăn cho Yin
-
Bristle cho Orox
-
Vòng xích dầu rắn
-
Máy làm sạch lông cắt
Kewords [ bristle cutting machine parts ] trận đấu 396 các sản phẩm.
Các bộ phận máy cắt khối ngực nylon cho máy cắt tự động YIN
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Vật liệu: | Nylon |
| Kích cỡ: | 100*50*42(mm) |
Nút cắt kim loại cho máy cắt Yin
| loại máy: | Máy cắt |
|---|---|
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
| Các ngành áp dụng: | Cửa hàng may mặc, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Khác |
Màu đen 100 * 50 * 42 mm cao và bình thường Nylon bristle gạch cắt bộ phận máy cho YIN máy cắt tự động
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Vật liệu: | Nylon |
| Kích cỡ: | 100*50*42(mm) |
Đồ gạch nhựa màu đen nhỏ được sử dụng cho máy cắt tự động Orox
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Vật liệu: | Nylon |
| Kích cỡ: | 50*50*43mm |
Bảng với cảm biến độ bền cho máy cắt FK ️ Độ chính xác và hiệu suất nâng cao
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
108065-45 Blade For Bullmer Máy cắt 223 * 4.5 * 2mm, Máy cắt tự động, Dao cắt, Thép tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | lưỡi dao cho bullmer |
|---|---|
| Kích thước: | 223*4.5*2mm |
| Vật liệu: | Thép |
104450 dao cắt cho Bullmer 223 * 8 * 2.5mm, phụ kiện cho máy cắt tự động
| Tên sản phẩm: | lưỡi dao |
|---|---|
| Khả năng tương thích: | người bắt bò |
| Kích thước: | 223*8*2.5mm |
KF0051 Máy cắt lưỡi cho Yin 69 x 6,0 x 1,0 mm HSS vật liệu
| Tên sản phẩm: | lưỡi cho Yin |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Bể làm mát tốt nhất cho Máy cắt FK – Tăng tuổi thọ & Độ chính xác khi cắt
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |


