Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt lưỡi
-
Vành đai sắc nét đá mài
-
Máy cắt Brix khối
-
Phụ tùng phụ tùng cho Lectra
-
Phụ tùng cho Gerber
-
Phụ tùng phụ tùng cho Bullmer
-
Phụ tùng phụ tùng cho FK
-
Phụ tùng thay thế cho Yin
-
Phụ tùng cho Kuris
-
Bristle cho Lectra
-
Lông chải cho Gerber
-
Bơm cho Bullmer
-
Bristle cho FK
-
Nhăn cho Yin
-
Bristle cho Orox
-
Vòng xích dầu rắn
-
Máy làm sạch lông cắt
Kewords [ cutter bristle cleaner ] trận đấu 27 các sản phẩm.
thép đen và trắng Sử dụng chất tẩy rửa lông trên máy cắt tự động, tăng tuổi thọ lông bằng 40%
| loại máy: | Máy cắt |
|---|---|
| Thương hiệu: | MakerBoni |
| Tổng trọng lượng: | 450kg |
92911001 Lông bàn chải nylon - Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber XLC7000
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
Màu đen 100 * 50 * 42 mm cao và bình thường Nylon bristle gạch cắt bộ phận máy cho YIN máy cắt tự động
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Vật liệu: | Nylon |
| Kích cỡ: | 100*50*42(mm) |
Khối lông nylon cho Máy cắt tự động YIN - 54x43x30mm Linh kiện căn chỉnh vải
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Vật liệu: | Nylon |
| Kích cỡ: | 100*50*42(mm) |
Ngón (Lược cắt) - PN 145199 Được thiết kế chính xác cho Hệ thống cắt Gerber Paragon
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | MakerBoni |
| Chứng nhận | CE, ECM, ATC |
85964000 Thanh trượt thay thế cho máy cắt Gerber GTXL | Linh kiện thép có độ chính xác cao
| Số phần: | 85963000 |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Trục khuỷu 704398 cho Máy cắt Vector | Thay thế cho các mẫu MH, M55, M88, MH8
| loại máy: | Máy cắt |
|---|---|
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
| Các ngành áp dụng: | Cửa hàng may mặc, nhà máy sản xuất, cửa hàng sửa chữa máy móc, khác |
130298 Nhựa nhựa nylon màu đỏ Bàn chải chải cho máy cắt tự động VT2500
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kích cỡ: | 50x50x21mm |
130297 702583 Đỏ Nylon Bristles gạch cho máy cắt Vector Vt5000 Vt7000
| chất lượng: | Cao |
|---|---|
| Số phần: | 130297/702583 |
| Đóng gói thùng carton:: | 100 cái/hộp |
130297 702583 Đỏ Nylon Bristles gạch cho máy cắt Vector Vt5000
| chất lượng: | Cao |
|---|---|
| Số phần: | 130297/702583 |
| Đóng gói thùng carton:: | 100 cái/hộp |


