Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt lưỡi
-
Vành đai sắc nét đá mài
-
Máy cắt Brix khối
-
Phụ tùng phụ tùng cho Lectra
-
Phụ tùng cho Gerber
-
Phụ tùng phụ tùng cho Bullmer
-
Phụ tùng phụ tùng cho FK
-
Phụ tùng thay thế cho Yin
-
Phụ tùng cho Kuris
-
Bristle cho Lectra
-
Lông chải cho Gerber
-
Bơm cho Bullmer
-
Bristle cho FK
-
Nhăn cho Yin
-
Bristle cho Orox
-
Vòng xích dầu rắn
-
Máy làm sạch lông cắt
Kewords [ black bristle for gerber ] trận đấu 23 các sản phẩm.
92911001 Đen chân vuông Bristle cho Gerber GT7250 XLC7000 Z7 Cutter
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
060548 70144014 Nylon Black Bristle cho Bullmer với chân tròn
| Phần số: | 060548/70144014 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Vật liệu: | Nylon |
92911001 Lông bàn chải nylon Đen Hình vuông Chân Poly Tự động cắt Lông bàn chải cho Gerber Z7
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
92910002 Các cửa hàng may mặc Bristle For Gerber Round Foot GTXL S91
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
92911001 Lông bàn chải nylon - Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber XLC7000
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
92911001 Lông bàn chải nylon – Lông bàn chải máy cắt tự động Poly hình vuông màu đen cho Gerber GT7250
| chi tiết đóng gói: | 53,5 * 43 * 30 cm, 100 CÁI / HỘP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc NEGOCIATE |
92911001 Xưởng sửa chữa máy móc Khối lông đen cho Cửa hàng may GERBER
| Vật liệu: | Nylon |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
N10.0003S002-N Phân khoan nylon cho máy cắt FK PGM FPS màu đen
| Phương thức vận chuyển: | DHL,Fedex,UPS |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
92910002 Khối chải ngực nylon cho Gerber GTXL S91
| Bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| loại máy: | Máy cắt |
| Kiểu: | Phụ tùng thay thế |
Khối lông nylon OEM cho Lectra MH/M88/Q50/Q80 - Phụ tùng thay thế chính xác
| Ứng dụng: | Cây chải cho Lectra Q80/M88/Q50/MH8 |
|---|---|
| Tổng trọng lượng:: | 19,50kg mỗi thùng |
| loại máy: | Máy cắt |


